Heim » Fréttir » Fréttir » Auglýsing til félagsmanna Verkalýðsfélags Grindavíkur

Auglýsing til félagsmanna Verkalýðsfélags Grindavíkur

skráð í Fréttir 0

Tillaga uppstillinganefndar Verkalýðsfélags Grindavíkur um stjórn, trúnaðarráð og önnur lögbundin embætti liggur frammi á skrifstofu félagsins. Hægt er að leggja fram aðra tillögu að lista þar sem tilteknir eru varaformaður, 3 stjórnarmenn, ásamt fulltrúum í trúnaðarráð sbr. Lögum félagsins. Skal þeim lista þá skilað á skrifstofu félagsins Víkurbraut 46, ásamt tilskildum fjölda meðmælenda fyrir kl. 15.00 þann 2 maí 2023. Komi fram aðrar tillögur að lista/listum verður viðhöfð allsherjaratkvæðagreiðsla sem fer skv. lögum félagsins og
reglugerð ASÍ um allsherjaratkvæðagreiðslur.


Nánari upplýsingar á skrifstofu félagsins

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *